Tất Niên Và Độ Lầy Lội Của Tập Thể Nội Thất Hải Đăng
Năm mới chúc nhau sức khỏe nhiều – Tiền bạc rủng rỉnh thoải mái tiêu – Gia đình hạnh phúc, bạn bè quý.
Nhân dịp năm cũ sắp qua và đón năm mới. Nội Thất Hải Đăng kính chúc quý khách một năm mới an khang thịnh vượng, vạn sự như ý!
Một số hình ảnh trong buổi tất niên cuối năm của Nội Thất Hải Đăng!
Khâu chuẩn bị
Bàn cúng đã chuẩn bị xong“Đầu tàu” cúng tất niên. Mong sang năm mới sức khỏe dồi dào, trí tuệ sáng suốt để tiếp tục đưa công ty phát triển hơn bao giờ hết.Mọi thứ: bàn tiệc, phục vụ, âm thanh, ánh sáng, đạo cụ, … đã chuẩn bị đi vào hoạt độngNhững khâu chuẩn bị cuối cùngTất nhiên là không thể thiếu những phần quà tết đầy ý nghĩa cho tập thể anh em công nhân viên của Nội Thất Hải Đăng
Đón khách và khai tiệc
Tập thể công nhân viên Nội Thất Hải Đăng nhận quà tết
Tiết mục được chờ đợi nhất: Bốc Thăm Trúng Thưởng
Sếp bốc lá thăm đầu tiên, không biết ai là người may mắn đây!Người đầu tiên trúng giải
4 nhân viên may mắn nhận giải khuyến khích
Bạn Tiến và Quý là 2 người cuối cùng nhận giải khuyến khíchCó lẽ đây là khách mời may mắn nhất đêm nayGiải đặc biệt cũng rơi vao tay của một vị khách mời
Chụp hình lưu niệm
Bức ảnh cho thấy sự gắng kết của anh em Nội Thất Hải ĐăngNhững bức ảnh đi vào lòng người3 bông hồng của Nội Thất Hải ĐăngTrai xinh gái đẹp – Nội Thất Hải ĐăngLàm việc thì hăng say, khi vui chơi là hết mình.
Bài viết liên quan: